CÁC DỰ ÁN CĂN HỘ QUẬN 2

Palm Garden

Palm Garden

Keppel Land

One Verandah

One Verandah

MapleTree

Saigon Sports City

Saigon Sports City

Keppel Land

Gem Riverside

Gem Riverside

Đất Xanh

Homyland Riverside

Homyland Riverside

Tân Hoàn Mỹ

Palm Heights

Palm Heights

Keppel Land

Palm City

Palm City

Keppel Land

Q2 Thảo Điền

Q2 Thảo Điền

Frasers Property

Empire City

Empire City

Keppel Land

The Water Bay

The Water Bay

Novaland

HỆ THỐNG WEBSITE DỰ ÁN:

 

Q2 Thao Dien (Frasres Property): https://q2thaodienfrasers.vn/

The Ascent (Tiến Phát): http://theascent.vn/

One Verandah (Mapletree): https://one-verandah.vn/

Palm CIty (Keppel Land): http://palmcityvn.com/

Palm Heights (Keppel Land): http://palm-heights.com.vn/

Palm Garden (Keppel Land): https://canhopalmgarden.vn/

Đảo Kim Cương (Kusto Home): https://daokimcuongs.vn/

Millennium (TDI): https://millennium.vn/

The Gold View (TNR): https://goldview.vn/

Serenity Sky Villas (Son Kim): http://serenity-sky-villas.com.vn/

Masteri An Phú (TDI): https://anphu-masteri.vn/

D’Edge Thảo Điền (Capitaland): http://dedgecapitaland.com.vn/

Himlam City (Himlam): https://himlam-city.vn/

Dragon Riverside Cityhttps://dragonriversidecity.vn/

Vinhomes Central Park (Vingroup): http://www.vinhomescentralpark.co/

Lexington Residence (Novaland): https://lexington-residence.vn/

Gem Riverside (Đất Xanh): https://gemriverside-datxanh.vn/

Homyland Riverside (Tân Hoàn Mỹ): http://homy-land.com/

The CBD Premium Home (Phước Thành): http://thecbd.yvn.vn/

Vũng Tàu Regencyhttp://vungtau-regency.vn/